DÒNG SỰ KIỆN. * 90 NĂM ĐẢNG BỘ THÀNH PHỐ HÀ NỘI * ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ CÁC CẤP VÀ ĐẠI HỘI XIII CỦA ĐẢNG * XUÂN CANH TÝ 2020 * DỊCH VIÊM PHỔI CẤP DO COVID-19

Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP Hà Nội sau kỳ họp thứ 11, HĐND TP khóa XV

KINHTEDOTHI.VN
11-12-2019 09:35
Kinhtedothi - Căn cứ Luật Tổ chức chính quyền địa phương năm 2015, Thường trực HĐND TP Hà Nội tổ chức tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 11 HĐND TP khóa XV, nhiệm kỳ 2016 - 2021.
Tin liên quan
Cụ thể như sau:
1. Huyện Mê Linh (Đơn vị bầu cử số 22)
1. ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG; 2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN; 3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG. Thời gian: 08h00 ngày 12/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri: Hội trường trụ sở HĐND-UBND huyện Mê Linh.
2. Quận Long Biên (Đơn vị bầu cử số 09)
1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI; 2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO; 3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG; 4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH. Thời gian: 08h30 ngày 12/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Hội trường Khu liên cơ quan quận Long Biên (Số 03 Vạn Hạnh, KĐT Việt Hưng, quận Long Biên).
3. Quận Đống Đa (Đơn vị bầu cử số 03)
1. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH; 2. ĐB BÙI HUYỀN MAI; 3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG; 4. NGUYỄN THẾ VINH. Thời gian: 08h30 ngày 12/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND quận Đống Đa.
4. Quận Hà Đông (Đơn vị bầu cử số 10)
1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC; 2. ĐB LÊ CƯỜNG; 3. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN. Thời gian: 14h00 ngày 12/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Trụ sở Quận ủy - HĐND -UBND quận Hà Đông.
5. Huyện Đông Anh (Đơn vị bầu cử số 21)
1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ; 2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN; 3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG; 4. ĐB LÊ VĨNH SƠN. Thời gian: 14h00 ngày 12/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND huyện Đông Anh.
6. Quận Ba Đình (Đơn vị bầu cử số 1)
1. ĐB HOÀNG MINH DŨNG TIẾN; 2. ĐB. TRẦN VIỆT ANH. Thời gian: 14h00 ngày 12/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND quận Ba Đình.
7. Quận Cầu Giấy (Đơn vị bầu cử số 06)
1. ĐB TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA; 2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG; 3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY; 4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG. Thời gian: 08h30 ngày 13/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trung tâm Văn hóa - Thể thao phường Dịch Vọng (Số 96, Chùa Hà, phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy).
8. Quận Tây Hồ (Đơn vị bầu cử số 05)
1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG; 2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA; 3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN. Thời gian: 08h30 ngày 13/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Hội trường tầng 2 Quận ủy - HĐND - UBND quận Tây Hồ.
9. Huyện Hoài Đức (Đơn vị bầu cử số 24)
1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN; 2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC; 3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG. Thời gian: 08h30 ngày 13/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND huyện Hoài Đức.
10. Huyện Ba Vì (Đơn vị bầu cử số 30)
1. ĐB DƯƠNG CAO THANH; 2. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG; 3. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI; 4. ĐB CHU VĂN LIÊN; 5. ĐB HOÀNG HUY ĐƯỢC. Thời gian: 13h30 ngày 13/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND huyện Ba Vì.
11. Huyện Đan Phượng (Đơn vị bầu cử số 25)
1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG; 2. ĐB ĐÀO THANH HẢI; 3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH. Thời gian: 14h00 ngày 13/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Đan Phượng, huyện Đan Phượng.
12. Huyện Thanh Trì (Đơn vị bầu cử số 19)
1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT; 2. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG; 3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG. Thời gian: 08h30 ngày 16/12/2019 (Thứ 2). Địa điểm: Hội trường Huyện ủy Thanh Trì.
13. Huyện Gia Lâm (Đơn vị bầu cử số 20)
1. ĐB LÊ ANH QUÂN; 2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH; 3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG; 4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG. Thời gian: 14h00 ngày 16/12/2019 (Thứ 2). Địa điểm: Hội trường HĐND - UBND huyện Gia Lâm.
14. Huyện Mỹ Đức (Đơn vị bầu cử số 16)
1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG; 2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ; 3. ĐB LÊ MINH ĐỨC. Thời gian: 08h00 ngày 17/12/2019 (Thứ 3). Địa điểm: Hội trường lớn, trụ sở HĐND - UBND huyện Mỹ Đức.
15. Huyện Sóc Sơn (Đơn vị bầu cử số 23)
1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG; 2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH; 3. ĐB NGUYỄN AN HUY; 4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN. Thời gian: 14h00 ngày 17/12/2019 (Thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Việt Long, huyện Sóc Sơn.
16. Huyện Thường Tín (Đơn vị bầu cử số 18)
1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH; 2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG; 3. ĐB VŨ MẠNH HẢI. Thời gian: 14h00 ngày 17/12/2019 (Thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Duyên Thái, huyện Thường Tín.
17. Huyện Quốc Oai (Đơn vị bầu cử số 26)
1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN; 2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG; 3. ĐB HỒ VÂN NGA. Thời gian: 14h00 ngày 17/12/2019 (Thứ 3). Địa điểm: Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Yên Sơn, huyện Quốc Oai.
18. Huyện Thanh Oai (Đơn vị bầu cử số 14)
1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ; 2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ; 3. ĐBNGUYỄN MINH CHUNG. Thời gian: 14h00 ngày 17/12/2019 (Thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Xuân Dương, huyện Thanh Oai.
19. Thị xã Sơn Tây (Đơn vị bầu cử số 29)
1. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI; 2. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN; 3. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH. Thời gian: 08h00 ngày 18/12/2019 (Thứ 4). Địa điểm: Hội trường 1, Trụ sở HĐND - UBND Thị xã Sơn Tây.
20. Quận Hoàng Mai (Đơn vị bầu cử số 08)
1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN; 2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN (THƯỢNG TỌA THÍCH CHIẾU TUỆ); 3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH; 4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN. Thời gian: 08h30 ngày 18/12/2019 (Thứ 4). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND quận Hoàng Mai.
21. Quận Bắc Từ Liêm (Đơn vị bầu cử số 11)
1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG; 2. ĐB LÊ VĂN THƯ; 3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG. Thời gian: 14h00 ngày 18/12/2019 (Thứ 4). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND quận Bắc Từ Liêm.
22. Quận Nam Từ Liêm (Đơn vị bầu cử 12)
1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG; 2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI; 3. ĐB VŨ NGỌC ANH. Thời gian: 14h00 ngày 18/12/2019 (Thứ 4). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm.
23. Huyện Ứng Hòa (Đơn vị bầu cử số 15)
1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG; 2. ĐB CHU PHÚ MỸ; 3. ĐB LÊ HỒNG HÀ; 4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG. Thời gian: 08h00 ngày 19/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Hội trường trụ sở UBND xã Trường Thịnh, huyện Ứng Hòa.
24. Quận Hai Bà Trưng (Đơn vị bầu cử số 04)
1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU; 2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM; 3. ĐB ĐÀO QUANG MINH; 4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA. Thời gian: 08h30 ngày 19/12/2019 (Thứ 5). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND. quận Hai Bà Trưng.
25. Huyện Phú Xuyên (Đơn vị bầu cử số 17)
1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT; 2. ĐB PHẠM HẢI HOA; 3. ĐB NGUYỄN HOÀNG. Thời gian: 08h00 ngày 20/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Bạch Hạ, huyện Phú Xuyên.
26. Quận Thanh Xuân (Đơn vị bầu cử số 07)
1. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU; 2. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC; 3. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG. Thời gian: 09h00 ngày 20/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND quận Thanh Xuân.
27. Huyện Thạch Thất (Đơn vị bầu cử số 27)
1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN; 2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM; 3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH. Thời gian: 08h ngày 18/12/2019 (Thứ 4). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND huyện Thạch Thất. 
28. Huyện Phúc Thọ (Đơn vị bầu cử số 28)
1. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG; 2. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN; 3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA. Thời gian: 15h ngày 13/12/2019 (Thứ 6). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND huyện Phúc Thọ. 
29. Huyện Chương Mỹ (Đơn vị bầu cử số 13)
1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG; 2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN; 3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT (NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA); 4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH. Thời gian: 8h ngày 17/12/2019 (Thứ 3). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND huyện Chương Mỹ.