DÒNG SỰ KIỆN. * KỲ HỌP THỨ 11 - HĐND TP HÀ NỘI KHÓA XV * KỲ HỌP THỨ 8, QUỐC HỘI KHÓA XIV * TOÀN CẢNH VỤ NƯỚC SẠCH Ở HÀ NỘI CÓ MÙI LẠ * KỶ NIỆM 65 NĂM NGÀY GIẢI PHÓNG THỦ ĐÔ * HÀ NỘI - 20 NĂM “THÀNH PHỐ VÌ HÒA BÌNH” * AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY

Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP Hà Nội trước kỳ họp thứ 11, HĐND TP khóa XV

KINHTEDOTHI.VN
13-11-2019 08:43
Kinhtedothi - HĐND TP Hà Nội tổ chức tiếp xúc cử tri trước Kỳ họp thứ 11, HĐND TP khóa XV.
Tin liên quan
1. Huyện Ba Vì (Đơn vị bầu cử số 30)
1. ĐB DƯƠNG CAO THANH; 2. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG; 3. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI; 4. ĐB CHU VĂN LIÊN; 5. ĐB HOÀNG HUY ĐƯỢC. Thời gian tiếp xúc cử tri: 8 giờ 30, ngày 11/11/2019 (thứ Hai). Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri: Trụ sở HĐND - UBND xã Cam Thượng, huyện Ba Vì.
2. Huyện Mê Linh (Đơn vị bầu cử số 22)
1. ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG; 2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN; 3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 13/11/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Hội trường HĐND -UBND xã Tiến Thắng, huyện Mê Linh.
3. Huyện Phú Xuyên (Đơn vị bầu cử số 17)
1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT; 2. ĐB PHẠM HẢI HOA; 3. ĐB NGUYỄN HOÀNG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 13/11/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Phú Yên, huyện Phú Xuyên.
4. Huyện Mỹ Đức (Đơn vị bầu cử số 16)
1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG; 2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ; 3. ĐB LÊ MINH ĐỨC. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 14/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Bột Xuyên, huyện Mỹ Đức.
5. Quận Ba Đình (Đơn vị bầu cử số 1)
1. HOÀNG MINH DŨNG TIẾN; 2. TRẦN VIỆT ANH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 14/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Hội trường 2, Trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND quận Ba Đình, Số 25 phố Liễu Giai, quận Ba Đình.
6. Huyện Thanh Oai (Đơn vị bầu cử số 14)
1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ; 2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ; 3. ĐB NGUYỄN MINH CHUNG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 14/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND -UBND xã Dân Hòa, huyện Thanh Oai.
7. Quận Cầu Giấy (Đơn vị bầu cử số 06)
1. TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA; 2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG; 3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY; 4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 14/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trung Tâm Văn hóa – Thể Thao phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy.
8. Huyện Gia Lâm (Đơn vị bầu cử số 20)
1. ĐB LÊ ANH QUÂN; 2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH; 3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG; 4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 15/11/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND huyện Gia Lâm.
9. Quận Hai Bà Trưng (Đơn vị bầu cử số 04)
1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU; 2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM; 3. ĐB ĐÀO QUANG MINH; 4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 15/11/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Hội trường tầng 4 – Trụ sở HĐND và UBND quận Hai Bà Trưng, Số 30 phố Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng.
10. Huyện Đông Anh (Đơn vị bầu cử số 21)
1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ; 2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN; 3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG; 4. ĐB LÊ VĨNH SƠN. Thời gian: 08 giờ 00 ngày 18/11/2019 (thứ Hai). Địa điểm: Hội trường UBND huyện Đông Anh.
11. Huyện Thường Tín (Đơn vị bầu cử số 18)
1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH; 2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG; 3. ĐB VŨ MẠNH HẢI. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 18/11/2019 (thứ Hai). Địa điểm: Trụ sở HĐND -UBND xã Tô Hiệu, huyện Thường Tín.
12. Quận Nam Từ Liêm (Đơn vị bầu cử 12)
1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG; 2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI; 3. ĐB VŨ NGỌC ANH Thời gian: 14 giờ 00, ngày 18/11/2019 (thứ Hai). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND quận Nam Từ Liêm.
13. Thị xã Sơn Tây (Đơn vị bầu cử số 29)
1. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI; 2. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN; 3. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 18/11/2019 (thứ Hai). Địa điểm: Hội trường HĐND -UBND xã Kim Sơn.
14. Huyện Đan Phượng (Đơn vị bầu cử số 25)
1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG; 2. ĐB ĐÀO THANH HẢI; 3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Tân Lập, huyện Đan Phượng
15. Quận Tây Hồ (Đơn vị bầu cử số 05)
1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG; 2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA; 3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND -UBND phường Thụy Khuê, quận Tây Hồ.
16. Quận Long Biên (Đơn vị bầu cử số 09)
1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI; 2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO; 3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG; 4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND phường Thạch Bàn, quận Long Biên.
17. Huyện Thạch Thất (Đơn vị bầu cử số 27)
1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN; 2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM; 3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Hội trường UBND xã Hương Ngải, huyện Thạch Thất.
18. Quận Bắc Từ Liêm (Đơn vị bầu cử số 11)
1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG; 2. ĐB LÊ VĂN THƯ; 3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Hội trường trụ sở HĐND -UBND quận Bắc Từ Liêm.
19. Quận Hoàng Mai (Đơn vị bầu cử số 08)
1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN; 2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN; (THƯỢNG TỌA THÍCH CHIẾU TUỆ); 3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH; 4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở UBND quận Hoàng Mai.
20. Huyện Quốc Oai (Đơn vị bầu cử số 26)
1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN; 2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG; 3. ĐB HỒ VÂN NGA. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 19/11/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Đại Thành, huyện Quốc Oai.
21. Huyện Phúc Thọ (Đơn vị bầu cử số 28)
1. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG; 2. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN; 3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 21/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Hát Môn, huyện Phúc Thọ.
22. Huyện Chương Mỹ (Đơn vị bầu cử số 13)
1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG; 2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN; 3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT (NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA); 4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 21/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Trường Yên, huyện Chương Mỹ.
23. Huyện Thanh Trì (Đơn vị bầu cử số 19)
1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT; 2. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG; 3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 21/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Hội trường Huyện ủy huyện Thanh Trì.
24. Quận Đống Đa (Đơn vị bầu cử số 03)
1. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH; 2. ĐB BÙI HUYỀN MAI; 3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG; 4. NGUYỄN THẾ VINH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 21/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Cát Linh, quận Đống Đa.
25. Huyện Ứng Hòa (Đơn vị bầu cử số 15)
1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG; 2. ĐB CHU PHÚ MỸ; 3. ĐB LÊ HỒNG HÀ; 4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 21/11/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa.
26. Huyện Sóc Sơn (Đơn vị bầu cử số 23)
1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG; 2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH; 3. ĐB NGUYỄN AN HUY; 4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 22/11/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Trung Giã, huyện Sóc Sơn.
27. Quận Thanh Xuân (Đơn vị bầu cử số 07)
1. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU; 2. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC; 3. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 22/11/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND,UB MTTQ phường Thanh Xuân Bắc.
28. Quận Hà Đông (Đơn vị bầu cử số 10)
1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC; 2. ĐB LÊ CƯỜNG; 3. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN; Trụ sở HĐND và UBND phường Quang Trung, Số 162, đường Quang Trung, quận Hà Đông.
29. Huyện Hoài Đức (Đơn vị bầu cử số 24)
1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN; 2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC; 3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG. Trụ sở UBND huyện Hoài Đức.
30. Quận Hoàn Kiếm (Đơn vị bầu cử số 02)
1. ĐB NGUYỄN ĐỨC CHUNG; 2. ĐB DƯƠNG ĐỨC TUẤN; 3. ĐB NGUYỄN QUANG THẮNG. Trung tâm Bồi dưỡng chính trị, quận Hoàn Kiếm, tầng 4, số 33 Nhà Chung.
HĐND TP HÀ NỘI