DÒNG SỰ KIỆN. * ĐẠI HỘI ĐẢNG BỘ CÁC CẤP VÀ ĐẠI HỘI XIII CỦA ĐẢNG * CÙNG KINH TẾ & ĐÔ THỊ CHUNG TAY, CHỐNG DỊCH COVID-19 * DỊCH VIÊM PHỔI CẤP DO COVID-19

Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP sau Kỳ họp thứ 6, HĐND TP Khóa XV

10-07-2018 08:27
Kinhtedothi - HĐND TP Hà Nội thông báo lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP sau Kỳ họp thứ 6, HĐND TP Khóa XV
1. Quận Hà Đông (Đơn vị bầu cử số 10). Đại biểu: NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC, LÊ THỊ THU HẰNG, LÊ CƯỜNG, NGUYỄN ANH TUẤN. Thời gian: 14h00 ngày 10/7 (thứ 3). Trụ sở HĐND-UBND phường La Khê.
2. Quận Hoàn Kiếm (Đơn vị bầu cử số 02). Đại biểu: NGUYỄN ĐỨC CHUNG, DƯƠNG ĐỨC TUẤN, NGUYỄN QUANG THẮNG. Thời gian: 14h00 ngày 11/7 (thứ 4). Hội trường tầng 4, Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm Số 33, phố Nhà Chung.
3. Quận Thanh Xuân (Đơn vị bầu cử số 07). Đại biểu: NGUYỄN PHI THƯỜNG, NGUYỄN XUÂN LƯU, NGUYỄN MINH ĐỨC, TRỊNH XUÂN QUANG. Thời gian: 14h00 ngày 11/7 (thứ 4). Trụ sở HĐND-UBND quận.
4. Huyện Mê Linh (Đơn vị bầu cử số 22). Đại biểu: ĐOÀN VĂN TRỌNG, NGUYỄN MINH TUẤN, ĐOÀN VIỆT CƯỜNG. Thời gian: 8h00 ngày 11/7 (Thứ 4). Trụ sở HĐND – UBND xã Chu Phan.
5. Quận Đống Đa (Đơn vị bầu cử số 03). Đại biểu: LÊ TIẾN NHẬT, BÙI HUYỀN MAI, NGUYỄN ĐÌNH HƯNG, NGUYỄN THẾ VINH. Thời gian: 14h00 ngày 12/7 (Thứ 5). Trụ sở HĐND- UBND quận.
6. Quận Cầu Giấy (Đơn vị bầu cử số 06). Đại biểu: NGUYỄN VĂN PHONG, DƯƠNG CAO THANH, NGUYỄN BÍCH THỦY, ĐỖ THÙY DƯƠNG. Thời gian: 8h15 ngày 12/7 (thứ 5). Trụ sở HĐND-UBND quận.
7. Huyện Thanh Oai (Đơn vị bầu cử số 14). Đại biểu: PHÙNG THỊ HỒNG HÀ, ĐINH TRƯỜNG THỌ, NGUYỄN MINH CHUNG. Thời gian: 8h00 ngày 12/7 (thứ 5). Trụ sở HĐND-UBND xã Tam Hưng.
8. Huyện Ứng Hòa (Đơn vị bầu cử số 15). Đại biểu: CHU PHÚ MỸ, LÊ HỒNG HÀ, PHẠM THỊ THANH HƯƠNG. Thời gian: 14h00 ngày 12/7 (thứ 5). Trụ sở HĐND - UBND xã Sơn Công.
9. Huyện Đan Phượng (Đơn vị bầu cử số 25). Đại biểu: NGUYỄN HỮU HOÀNG, ĐÀO THANH HẢI, HOÀNG THỊ TÚ ANH. Thời gian: 14h00 ngày 12/7 (Thứ 5). Trụ sở HĐND-UBND xã Song Phượng.
10. Quận Ba Đình (Đơn vị bầu cử số 1). Đại biểu: HOÀNG MINH DŨNG TIẾN, TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA, TRẦN VIỆT ANH. Thời gian: 8h30 ngày 13/7 (Thứ 6). Hội trường tầng 2, Trụ sở HĐND - UBND quận Ba Đình (Số 25 phố Liễu Giai, quận Ba Đình, Hà Nội).
11. Huyện Thường Tín (Đơn vị bầu cử số 18). Đại biểu: NGUYỄN TIẾN MINH, HOÀNG THỊ THÚY HẰNG, VŨ MẠNH HẢI. Thời gian: 14h00 ngày 13/7 (thứ sáu). Trụ sở HĐND – UBND xã Văn Tự.
12. Huyện Chương Mỹ (Đơn vị bầu cử số 13). Đại biểu: NGUYỄN THỊ TUYẾN, LÊ TRỌNG KHUÊ, NGUYỄN THỊ CHẮT (THÍCH ĐÀM KHOA), NGUYỄN THỊ KIM ANH. Thời gian: 7h30 ngày 13/7 (thứ 6). Trụ sở HĐND - UBND huyện.
13. Huyện Phúc Thọ (Đơn vị bầu cử số 28). Đại biểu: NGUYỄN DOÃN TOẢN, HOÀNG MẠNH PHÚ, NGUYỄN ĐÌNH HOA. Thời gian: 8h00 ngày 16/7 (Thứ 2). Trụ sở HĐND-UBND huyện.
14. Quận Hoàng Mai (Đơn vị bầu cử số 08). Đại biểu: NGUYỄN NGUYÊN QUÂN, NGUYỄN VĂN TÂN (ĐẠI ĐỨC THÍCH CHIẾU TUỆ), NGUYỄN QUỐC KHÁNH, PHẠM ĐÌNH ĐOÀN. Thời gian: 8h30 ngày 17/7 (thứ 3). Hội trường tầng 1 - Trụ sở Quận ủy-HĐND-UBND quận Hoàng Mai. Khu trung tâm hành chính Quận.
15. Quận Tây Hồ (Đơn vị bầu cử số 05). Đại biểu: NGUYỄN VĂN THẮNG, TRẦN THỊ VÂN HOA, NGUYỄN MINH TUÂN. Thời gian: 8h30 ngày 17/7 (thứ 3). Trụ sở HĐND-UBND quận.
16. Quận Nam Từ Liêm (Đơn vị bầu cử 12). Đại biểu: NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG, NGUYỄN VĂN HẢI, VŨ NGỌC ANH. Thời gian: 08h30 ngày 17/7 (Thứ 3). Trụ sở HĐND- UBND quận.
17. Huyện Sóc Sơn (Đơn vị bầu cử số 23). Đại biểu: PHẠM XUÂN PHƯƠNG, NGUYỄN THANH BÌNH, NGUYỄN AN HUY, NGUYỄN HỒNG SƠN. Thời gian: 8h00 ngày 17/7 (thứ 3). Trụ sở HĐND – UBND xã Ðức Hòa.
18. Huyện Thạch Thất (Đơn vị bầu cử số 27). Đại biểu: NGUYỄN DOÃN HOÀN, NGUYỄN HOÀI NAM, NGUYỄN VĂN NGHINH. Thời gian: 08h00 ngày 17/7 (Thứ 3). Trụ sở HĐND - UBND huyện.
19. Huyện Phú Xuyên (Đơn vị bầu cử số 17). Đại biểu: HOÀNG TRỌNG QUYẾT, PHẠM HẢI HOA, NGUYỄN HOÀNG. Thời gian: 08h00 ngày 17/7 (thứ 3). Trụ sở HĐND-UBND xã Đại Thắng.
20. Quận Bắc Từ Liêm (Đơn vị bầu cử số 11). Đại biểu: NGUYỄN THẾ HÙNG, LÊ VĂN THƯ, TRẦN THẾ CƯƠNG. Thời gian: 14h00 ngày 18/7 (Thứ 4). Trụ sở HĐND-UBND quận.
21. Huyện Đông Anh (Đơn vị bầu cử số 21). Đại biểu: NGÔ VĂN QUÝ, LÊ TRUNG KIÊN, PHẠM THỊ THANH MAI, NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG, LÊ VĨNH SƠN. Thời gian: 8h30 ngày 18/7 (thứ 4). Trụ sở HĐND-UBND huyện.
22. Quận Hai Bà Trưng (Đơn vị bầu cử số 04). Đại biểu: NGUYỄN VĂN SỬU, NGUYỄN VĂN NAM, ĐÀO QUANG MINH, PHÙNG BÍCH NGA. Thời gian: 8h30 ngày 19/7 (thứ 5). Hội trường tầng 4 - Trụ sở HĐND-UBND quận Hai Bà Trưng (Số 30 phố Lê Đại Hành).
23. Huyện Quốc Oai (Đơn vị bầu cử số 26). Đại biểu: NGUYỄN MẠNH QUYỀN, TRƯƠNG HẢI LONG, HỒ VÂN NGA. Thời gian: 8h30 ngày 20/7 (Thứ 5). Trụ sở HĐND-UBND xã Ngọc Mỹ.
24. Huyện Hoài Đức (Đơn vị bầu cử số 24). Đại biểu: NGUYỄN NGỌC TUẤN, NGUYỄN QUANG ĐỨC, DUY HOÀNG DƯƠNG. Thời gian: 14h00 ngày 12/7 (thứ 5). Trụ sở HĐND - UBND huyện.
25. Huyện Ba Vì (Đơn vị bầu cử số 30). Đại biểu: NGUYỄN QUỐC HÙNG, HOÀNG THÀNH THÁI, CHU VĂN LIÊN, HOÀNG HUY ĐƯỢC. Thời gian: 8h30 ngày 19/7 (thứ 5). Trụ sở HĐND-UBND huyện.
26. Huyện Gia Lâm (Đơn vị bầu cử số 20). Đại biểu: LÊ ANH QUÂN, NGUYỄN QUỐC BÌNH, NGUYỄN THỊ KIM DUNG, DƯƠNG THỊ HẰNG. Thời gian: 8h30 ngày 20/7 (Thứ 6). Trụ sở HĐND-UBND huyện.
27. Thị xã Sơn Tây (Đơn vị bầu cử số 29). Đại biểu: NGUYỄN KHẮC HIỀN, NGUYỄN HUY KHÁNH. Thời gian: 14h30 ngày 23/7 (Thứ 2) Trụ sở HĐND-UBND xã Sơn Đông.
28. Huyện Mỹ Đức (Đơn vị bầu cử số 16). Đại biểu: BẠCH LIÊN HƯƠNG, NGUYỄN VĂN THẮNG, LÊ MINH ĐỨC. Thời gian: 08h00 ngày 24/7 (thứ 3). Trụ sở HĐND - UBND huyện.
29. Quận Long Biên (Đơn vị bầu cử số 09). Đại biểu: ĐỖ MẠNH HẢI, VŨ ĐỨC BẢO, TRƯƠNG VIỆT DŨNG, NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH. Thời gian, địa điểm: Sẽ thông báo sau.
30. Huyện Thanh Trì (Đơn vị bầu cử số 19). Đại biểu: NGUYỄN LAN HƯƠNG, CHU NGUYÊN THÀNH, NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG. Thời gian, địa điểm: Sẽ thông báo sau.
HĐND TP Hà Nội