DÒNG SỰ KIỆN. * 50 năm thực hiện Di chúc của Chủ tịch Hồ Chí Minh * HÀ NỘI - 20 NĂM “THÀNH PHỐ VÌ HÒA BÌNH” * DỊCH TẢ LỢN CHÂU PHI * AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY

Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP sau kỳ họp thứ 9 HĐND TP Hà Nội khóa XV

KINHTEDOTHI.VN
17-07-2019 08:40
Kinhtedothi - HĐND TP Hà Nội thông báo lịch tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 9 HĐND TP.
1. Quận Hai Bà Trưng (Đơn vị bầu cử số 04): 1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU; 2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM; 3. ĐB ĐÀO QUANG MINH; 4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA. Thời gian tiếp xúc cử tri: 08 giờ 30, ngày 17/7/2019 (thứ Tư). Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri: Hội trường tầng 4 – Trụ sở HĐND và UBND quận Hai Bà Trưng. Số 30 phố Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng.
2. Huyện Mê Linh (Đơn vị bầu cử số 22): 1.ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG; 2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN; 3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG. Thời gian tiếp xúc cử tri: 14 giờ 00, ngày 17/7/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Hội trường xã Liên Mạc, huyện Mê Linh.
3. Huyện Thanh Oai (Đơn vị bầu cử số 14): 1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ; 2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ; 3. ĐB NGUYỄN MINH CHUNG: 08 giờ 00, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Trụ sở HĐND - UBND xã Liên Châu, huyện Thanh Oai.
4. Quận Nam Từ Liêm (Đơn vị bầu cử 12): 1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG; 2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI; 3. ĐB VŨ NGỌC ANH: 08 giờ 30, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Trụ sở HĐND - UBND phường Phương Canh, quận Nam Từ Liêm.
5. Quận Cầu Giấy (Đơn vị bầu cử số 06): 1. TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA; 2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG; 3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY; 4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG: 08 giờ 30, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Trụ sở HĐND -UBND quận Cầu Giấy, Số 36 đường Cầu Giấy, phường Quan Hoa, quận Cầu Giấy.
6. Quận Đống Đa (Đơn vị bầu cử số 03): 1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT; 2. ĐB BÙI HUYỀN MAI; 3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG; 4. NGUYỄN THẾ VINH: 8 giờ 30, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Trụ sở UBND quận Đống Đa.
7. Huyện Thạch Thất (Đơn vị bầu cử số 27): 1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN; 2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM; 3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH: 08 giờ 30, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Hội trường UBND huyện Thạch Thất.
8. Huyện Đông Anh (Đơn vị bầu cử số 21): 1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ; 2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN; 3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG; 4. ĐB LÊ VĨNH SƠN: 08 giờ 30, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Hội trường UBND huyện Đông Anh.
9. Quận Hà Đông (Đơn vị bầu cử số 10): 1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC; 2. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG; 3. ĐB LÊ CƯỜNG; 4. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN: 14 giờ 00, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Trụ sở HĐND và UBND phường Quang Trung, Số 162, đường Quang Trung, quận Hà Đông.
10. Huyện Hoài Đức (Đơn vị bầu cử số 24): 1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN; 2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC; 3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG: 14 giờ 00, ngày 18/7/2019 (thứ Năm). Trụ sở UBND huyện Hoài Đức.
11. Huyện Chương Mỹ (Đơn vị bầu cử số 13): 1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG; 2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN; 3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT (NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA); 4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH: 8 giờ, ngày 19/7/2019 (thứ Sáu). Trụ sở HĐND - UBND xã Ngọc Hòa, huyện Chương Mỹ.
12. Huyện Ứng Hòa (Đơn vị bầu cử số 15): 1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG; 2. ĐB CHU PHÚ MỸ; 3. ĐB LÊ HỒNG HÀ; 4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG: 8 giờ, ngày 19/7/2019 (thứ Sáu). Trụ sở HĐND - UBND xã Đại Cường, huyện Ứng Hòa.
13. Huyện Phúc Thọ (Đơn vị bầu cử số 28): 1. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN; 2. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA: 8 giờ, ngày 22/7/2019 (thứ Hai). Hội trường UBND huyện Phúc Thọ.
14. Huyện Đan Phượng (Đơn vị bầu cử số 25): 1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG; 2. ĐB ĐÀO THANH HẢI; 3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH: 7 giờ 45 ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND xã Tân Hội, huyện Đan Phượng
15. Huyện Phú Xuyên (Đơn vị bầu cử số 17): 1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT; 2. ĐB PHẠM HẢI HOA; 3. ĐB NGUYỄN HOÀNG: 8 giờ ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND xã Văn Nhân, huyện Phú Xuyên.
16. Huyện Thanh Trì (Đơn vị bầu cử số 19): 1. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG; 2. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH; 3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG: 8 giờ 30, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Hội trường Huyện ủy huyện Thanh Trì.
17. Quận Hoàng Mai (Đơn vị bầu cử số 08): 1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN; 2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN (THƯỢNG TỌA THÍCH CHIẾU TUỆ); 3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH; 4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN: 8 giờ 30, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trung tâm văn hóa phía Đông (gần UBND phường Trần Phú).
18. Quận Tây Hồ (Đơn vị bầu cử số 05): 1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG; 2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA; 3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN: 8 giờ 30, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND quận Tây Hồ.
19. Huyện Ba Vì (Đơn vị bầu cử số 30): 1. ĐB DƯƠNG CAO THANH; 2. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG; 3. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI; 4. ĐB CHU VĂN LIÊN; 5. ĐB HOÀNG HUY ĐƯỢC: 8 giờ 30, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND huyện Ba Vì.
20. Quận Ba Đình (Đơn vị bầu cử số 1): 1. HOÀNG MINH DŨNG TIẾN; 2. TRẦN VIỆT ANH: 14 giờ, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Hội trường tầng 2, Trụ sở Quận ủy -HĐND - UBND quận Ba Đình, Số 25 phố Liễu Giai, quận Ba Đình.
21. Quận Bắc Từ Liêm (Đơn vị bầu cử số 11): 1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG; 2. ĐB LÊ VĂN THƯ; 3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG: 14 giờ, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Hội trường trụ sở HĐND - UBND quận Bắc Từ Liêm (Khu Tái định cư Kiều Mai, phường Phúc Diễn, quận Bắc Từ Liêm).
22. Huyện Quốc Oai (Đơn vị bầu cử số 26): 1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN; 2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG; 3. ĐB HỒ VÂN NGA: 14 giờ, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND xã Đại Thành, huyện Quốc Oai.
23. Quận Long Biên (Đơn vị bầu cử số 09): 1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI; 2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO; 3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG; 4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH: 14 giờ, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Hội trường Khu liên cơ quan quận Long Biên.
24. Huyện Thường Tín (Đơn vị bầu cử số 18): 1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH; 2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG; 3. ĐB VŨ MẠNH HẢI: 14 giờ, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND xã Khánh Hà, huyện Thường Tín.
25. Huyện Sóc Sơn (Đơn vị bầu cử số 23): 1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG; 2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH; 3. ĐB NGUYỄN AN HUY; 4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN: 14 giờ, ngày 23/7/2019 (thứ Ba). Trụ sở HĐND - UBND xã Bắc Sơn, huyện Sóc Sơn.
26. Huyện Mỹ Đức (Đơn vị bầu cử số 16): 1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG; 2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ; 3. ĐB LÊ MINH ĐỨC: 8 giờ, ngày 24/7/2019 (thứ Tư). Trụ sở HĐND - UBND xã Hùng Tiến, huyện Mỹ Đức.
27. Huyện Gia Lâm (Đơn vị bầu cử số 20): 1. ĐB LÊ ANH QUÂN; 2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH; 3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG; 4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG: 14 giờ, ngày 24/7/2019 (thứ Tư). Trụ sở HĐND - UBND Huyện Gia Lâm.
28. Thị xã Sơn Tây (Đơn vị bầu cử số 29): 1. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN; 2. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH; 3. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI: 14 giờ, ngày 24/7/2019 (thứ Tư). Trụ sở HĐND - UBND Thị xã Sơn Tây.
29. Quận Thanh Xuân (Đơn vị bầu cử số 07): 1. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU; 2. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC; 3. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG: 8 giờ 30, ngày 25/7/2019 (thứ Năm). Hội trường Lớn - Trụ sở Quận ủy - HĐND - UBND - UB MTTQ quận Thanh Xuân, Số 9, Đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân.
30. Quận Hoàn Kiếm (Đơn vị bầu cử số 02): 1. ĐB NGUYỄN ĐỨC CHUNG; 2. ĐB DƯƠNG ĐỨC TUẤN; 3. ĐB NGUYỄN QUANG THẮNG: 14 giờ , ngày 27/7/2019 (thứ Bảy). Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm, Tầng 4, số 33 Nhà Chung.