DÒNG SỰ KIỆN. * KỲ HỌP THỨ 7, QUỐC HỘI KHÓA XIV * DỊCH TẢ LỢN CHÂU PHI * HỘI NGHỊ THƯỢNG ĐỈNH MỸ - TRIỀU TIÊN LẦN 2 * AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY

Lịch tiếp xúc cử tri của đại biểu HĐND TP trước kỳ họp thứ 9 HĐND TP Hà Nội khóa XV

KINHTEDOTHI.VN
12-06-2019 08:07
Kinhtedothi - HĐND TP Hà Nội thông báo lịch tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 9 HĐND TP.
1. Quận Bắc Từ Liêm (đơn vị bầu cử số 11) ĐB: ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG, LÊ VĂN THƯ, TRẦN THẾ CƯƠNG. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 12/6/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Xuân Tảo, quận Bắc Từ Liêm.
2. Huyện Ứng Hòa (Đơn vị bầu cử số 15) ĐB: NGUYỄN PHI THƯỜNG, CHU PHÚ MỸ, LÊ HỒNG HÀ, PHẠM THỊ THANH HƯƠNG. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 13/6/2019 (thứ Năm) ). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND xã Minh Đức, huyện Ứng Hòa.
3. Huyện Đan Phượng (Đơn vị bầu cử số 25) ĐB: NGUYỄN HỮU HOÀNG, ĐÀO THANH HẢI, HOÀNG THỊ TÚ ANH. Thời gian: 13 giờ 30 ngày 13/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Thọ An, huyện Đan Phượng.
4. Huyện Mê Linh (Đơn vị bầu cử số 22) ĐB: ĐOÀN VĂN TRỌNG, NGUYỄN MINH TUẤN, ĐOÀN VIỆT CƯỜNG. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 13/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Thạch Đà, huyện Mê Linh.
5. Huyện Thanh Trì (Đơn vị bầu cử số 19) ĐB: NGUYỄN LAN HƯƠNG, CHU NGUYÊN THÀNH, NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 13/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Hội trường Huyện ủy huyện Thanh Trì.
6. Huyện Thanh Oai (Đơn vị bầu cử số 14) ĐB: PHÙNG THỊ HỒNG HÀ, ĐINH TRƯỜNG THỌ, NGUYỄN MINH CHUNG. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 13/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND -UBND xã Kim An, huyện Thanh Oai.
7. Quận Hoàng Mai (Đơn vị bầu cử số 08) ĐB: NGUYỄN NGUYÊN QUÂN, NGUYỄN VĂN TÂN (THƯỢNG TỌA THÍCH CHIẾU TUỆ), NGUYỄN QUỐC KHÁNH, PHẠM ĐÌNH ĐOÀN. Thời gian: 08 giờ 30 ngày 14/6/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai.
8. Quận Tây Hồ (Đơn vị bầu cử số 05) ĐB: NGUYỄN VĂN THẮNG, TRẦN THỊ VÂN HOA, NGUYỄN MINH TUÂN. Thời gian: 08 giờ 30 ngày 14/6/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Bưởi, quận Tây Hồ số 10A Võng Thị, phường Bưởi, quận Tây Hồ.
9. Quận Nam Từ Liêm (Đơn vị bầu cử 12) ĐB: NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG, NGUYỄN VĂN HẢI, VŨ NGỌC ANH. Thời gian: 08 giờ 30 ngày 19/6/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm.
10. Huyện Ba Vì (Đơn vị bầu cử số 30) ĐB: DƯƠNG CAO THANH, NGUYỄN QUỐC HÙNG, HOÀNG THÀNH THÁI, CHU VĂN LIÊN, HOÀNG HUY ĐƯỢC. Thời gian: 08 giờ 30 ngày 14/6/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở HĐND-UBND xã Vân Hòa, huyện Ba Vì.
11. Quận Thanh Xuân (Đơn vị bầu cử số 07) ĐB: NGUYỄN XUÂN LƯU, NGUYỄN MINH ĐỨC, TRỊNH XUÂN QUANG. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 14/6/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Hội trường lớn – Trụ sở UBND quận Thanh Xuân.
12. Thị xã Sơn Tây (Đơn vị bầu cử số 29) ĐB: NGUYỄN KHẮC HIỀN, NGUYỄN HUY KHÁNH, PHẠM THỊ THANH MAI. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 14/6/2019 (thứ Sáu). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Đường Lâm, thị xã Sơn Tây.
13. Quận Hai Bà Trưng (Đơn vị bầu cử số 04) ĐB: NGUYỄN VĂN SỬU, NGUYỄN VĂN NAM, ĐÀO QUANG MINH, PHÙNG BÍCH NGA. Thời gian: 08 giờ 30 ngày 17/6/2019 (thứ Hai). Địa điểm: Hội trường tầng 4 - Trụ sở HĐND và UBND quận Hai Bà Trưng, số 30 phố Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng.
14. Quận Cầu Giấy (Đơn vị bầu cử số 06) ĐB: TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA, NGUYỄN VĂN PHONG, NGUYỄN BÍCH THỦY, ĐỖ THÙY DƯƠNG. Thời gian: 14 giờ 00 ngày 17/6/2019 (thứ Hai). Địa điểm: Trung tâm Văn hóa – Thể thao phường Quan Hoa, quận Cầu Giấy, số 69 đường Nguyễn Văn Huyên, phường Quan Hoa, quận Cầu Giấy.
15. Quận Hà Đông (Đơn vị bầu cử số 10) ĐB: NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC, LÊ THỊ THU HẰNG, LÊ CƯỜNG, NGUYỄN ANH TUẤN. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Hội trường UBND quận Hà Đông, lô 1 Trung tâm hành chính mới, phường Hà Cầu, quận Hà Đông.
16. Huyện Hoài Đức (Đơn vị bầu cử số 24) ĐB: NGUYỄN NGỌC TUẤN, NGUYỄN QUANG ĐỨC, DUY HOÀNG DƯƠNG. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở Đảng ủy - HĐND – UBND xã Đắc Sở, huyện Hoài Đức.
17. Huyện Phú Xuyên (Đơn vị bầu cử số 17) ĐB: HOÀNG TRỌNG QUYẾT, PHẠM HẢI HOA, NGUYỄN HOÀNG. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND – UBND xã Quang Trung, huyện Phú Xuyên.
18. Quận Đống Đa (Đơn vị bầu cử số 03) ĐB: LÊ TIẾN NHẬT, BÙI HUYỀN MAI, NGUYỄN ĐÌNH HƯNG, NGUYỄN THẾ VINH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Kim Liên, quận Đống Đa.
19. Huyện Đông Anh (Đơn vị bầu cử số 21) ĐB: NGÔ VĂN QUÝ, LÊ TRUNG KIÊN, NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG, LÊ VĨNH SƠN. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở UBND huyện Đông Anh.
20. Huyện Gia Lâm (Đơn vị bầu cử số 20) ĐB: LÊ ANH QUÂN, NGUYỄN QUỐC BÌNH, NGUYỄN THỊ KIM DUNG, DƯƠNG THỊ HẰNG. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND -UBND xã Phù Đổng, huyện Gia Lâm.
21. Quận Hoàn Kiếm (Đơn vị bầu cử số 02) ĐB: NGUYỄN ĐỨC CHUNG, DƯƠNG ĐỨC TUẤN, NGUYỄN QUANG THẮNG. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm, tầng 4, số 33 Nhà Chung.
22. Huyện Quốc Oai (Đơn vị bầu cử số 26) ĐB: NGUYỄN MẠNH QUYỀN, TRƯƠNG HẢI LONG, HỒ VÂN NGA. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 18/6/2019 (thứ Ba). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Phượng Cách, huyện Quốc Oai.
23. Huyện Chương Mỹ (Đơn vị bầu cử số 13) ĐB: NGUYỄN VĂN THẮNG, NGUYỄN THỊ TUYẾN, NGUYỄN THỊ CHẮT (NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA), NGUYỄN THỊ KIM ANH. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 19/6/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Đồng Lạc, huyện Chương Mỹ.
24. Quận Ba Đình (Đơn vị bầu cử số 1) ĐB: HOÀNG MINH DŨNG TIẾN, TRẦN VIỆT ANH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 19/6/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Trụ sở Quận ủy – HĐND - UBND quận Ba Đình, số 25 phố Liễu Giai, quận Ba Đình.
25. Huyện Thạch Thất (Đơn vị bầu cử số 27) ĐB: NGUYỄN DOÃN HOÀN, NGUYỄN HOÀI NAM, NGUYỄN VĂN NGHINH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 19/6/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Hội trường UBND xã Đại Đồng, huyện Thạch Thất, thôn Hàn Chùa, xã Đại Đồng, huyện Thạch Thất.
26. Huyện Thường Tín (Đơn vị bầu cử số 18) ĐB: NGUYỄN TIẾN MINH, HOÀNG THỊ THÚY HẰNG, VŨ MẠNH HẢI. Thời gian: 14 giờ 00, ngày 19/6/2019 (thứ Tư). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Liên Phương, huyện Thường Tín.
27. Huyện Sóc Sơn (Đơn vị bầu cử số 23) ĐB: PHẠM XUÂN PHƯƠNG, NGUYỄN THANH BÌNH, NGUYỄN AN HUY, NGUYỄN HỒNG SƠN. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 20/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Bắc Phú, huyện Sóc Sơn.
28. Huyện Phúc Thọ (Đơn vị bầu cử số 28) ĐB: NGUYỄN DOÃN TOẢN, HOÀNG MẠNH PHÚ, NGUYỄN ĐÌNH HOA. Thời gian: 08 giờ 00, ngày 20/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã Phúc Hòa, huyện Phúc Thọ.
29. Quận Long Biên (Đơn vị bầu cử số 09) ĐB: ĐỖ MẠNH HẢI, VŨ ĐỨC BẢO, TRƯƠNG VIỆT DŨNG, NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH. Thời gian: 08 giờ 30, ngày 20/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND phường Giang Biên, quận Long Biên.
30. Huyện Mỹ Đức (Đơn vị bầu cử số 16) ĐB: BẠCH LIÊN HƯƠNG, LÊ TRỌNG KHUÊ, LÊ MINH ĐỨC. Thời gian: 08 giờ 30 ngày 20/6/2019 (thứ Năm). Địa điểm: Trụ sở HĐND - UBND xã An Phú, huyện Mỹ Đức.