Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 11/5: Chờ đợi huy chương vàng từ Pencak silat

Hoàng Quân
Chia sẻ

Kinhtedothi - Ngày 11/5, Đoàn thể thao Việt Nam chờ đợi vào tấm huy chương vàng (HCV) tiếp theo từ các môn Kurash, Pencak silat, Rowing...

 

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

 

1. Kurash

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

11/5

14.00

ĐẾN

16.00

-60 nam, -66 nữ ,+87 nữ

 

 

 

 

 

Vie-vie (-60)

v.tròn

Võ phạm hoàng ân-vie

Lê công hoàng hải-vie

 

 

 

Vie-mya(-66)

v.loại

Phan trúc phí-vie

Shan-mya

 

 

 

Vie-phi( -66)

v.loại

Lê đức đông-vie

Ababa perillo-phi

 

 

 

Vie -mas (+87)

v.loại

Hoàng bùi thúy linh-vie

Binti miszuraini-Mas

 

 

 

16.00

Đến 16.30

Vie-phi (60)

v.tròn

Lê công hoàng hải-vie

Sorne A-phi

 

 

 

Vie-thai (-60)

v.tròn

Võ phạm hoàng ân-vie

Arnikhan sekden-thai

 

 

 

?-Mas (-66)

Bán kết

?-Bin-Mas

 

 

 

?-Thai (-66)

Bán kết

? -saengkaew-thai

 

 

 

Vie-?

Bán Kết

Trần Thị Thanh Thủy-vie

?

 

 

 

 

Bán Kết

 

 

 

 

16.30

ĐẾN

17.00

 

Chung kết

 

 

 

 

 

Chung kết

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Vòng đấu

Nội dung

Tên vận động viên

Quốc gia

 

2. Rowing

Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

11/5

10:00

Thuyền bốn nữ hạng nặng hai mái chèo (W4X)

Chung kết

 

 

 

Pham Thi Thao

Vietnam

 

Ho Thi Ly

Vietnam

 

Dinh Thi Hao

Vietnam

 

Pham Thi Hue

Vietnam

 

 

 

 

Josephine Mireille Qua SyCip

Philippines

 

Joanie Delgaco Talagtag

Philippines

 

Kristine Paraon Ramirez

Philippines

 

Amelyn Pagulayan Salarzon

Philippines

 

 

 

 

Pawina Surasang

Thailand

 

Natticha Kaewhom

Thailand

 

Piyamon Toemsuk

Thailand

 

Ponthida Thupthai

Thailand

 

 

 

 

Putri Agni Anugerah

Indonesia

 

Maslin Efrilia

Indonesia

 

Annisa Meilani Yahya

Indonesia

 

Dewi Purwanti

Indonesia

 

10:30

Thuyền đôi nam hạng nhẹ hai mái chèo (LM2X)

Chung kết

 

 

 

Sornram Sinlapasorn

Thailand

 

Nawamin Dechudomrat

Thailand

 

Christian Joseph Jasmin Del Rosario

Philippines

 

Cris Nievarez Marasigan

Philippines

 

Kakan Rusmana

Indonesia

 

Ardi Isedi

Indonesia

 

Nhu Dinh Nam

Vietnam

 

Bui Van Hoan

Vietnam

 

11:00

Thuyền đôi nam hạng nặng hai mái chèo (M2X)

Chung kết

 

 

 

Chov Somrach

Cambodia

 

Phorn Sophean

Cambodia

 

Sulfianto

Indonesia

 

Memo

Indonesia

 

Nguyen Van Ha

Vietnam

 

Nguyen Van Hieu

Vietnam

 

Chanin Penthongdee

Thailand

 

Prem Nampratueng

Thailand

 

11:30

Thuyền bốn nữ hạng nặng một mái chèo (W4-)

Chung kết

 

 

 

Pham Thi Ngoc Anh

Vietnam

 

Le Thi Hien

Vietnam

 

Ha Thi Vui

Vietnam

 

Du Thi Bong

Vietnam

 

Teng Sherdyn Siew Ting

Singapore

 

Chan Joanna Lai Cheng

Singapore

 

Teng Shervis

Singapore

 

Kang Yu Jia

Singapore

 

Syiva Lisdiana

Indonesia

 

Aisah Nabila

Indonesia

 

Julianti

Indonesia

 

Chelsea Corputty

Indonesia

 

Parisa Chaempudsa

Thailand

 

Jirakit Phuetthonglang

Thailand

 

Matinee Raruen

Thailand

 

Nuntida Krajangjam

Thailand

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

3. Nhảy cầu

Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội

11/5

15:00

Đơn nam cầu mềm 3m

Chung kết

 

 

 

VIETNAM

 

1. Đinh Anh Tuấn

 

 

VIETNAM

 

2. Nguyễn Tùng Dương

 

 

15:45 - 16:15

Khởi động

 

 

 

 

16:30

Đôi nữ cầu cứng 10m

Chung kết

 

 

 

VIETNAM

 

1. Bùi Thị Hồng Giang

2. Mai Hồng Hạnh

 

 

17:20

Trao huy chương

 

 

 

 

4. Bóng đá

Cẩm Phả - Quảng Ninh

11/5

19:00

Bóng đá nữ

Bảng

Việt Nam vs Philipines

 

 

5. Futsal

Hà Nam

11/5

16:00

Futsal nam

Bảng

Việt Nam vs Indonesia

 

 

6. Bóng ném

Quảng Ninh

11/5

17:00

Bóng ném nam bãi biển

Tính điểm

Thái Lan - Việt Nam

 

 

                     

 

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Ván

Vận động viên

Đối thủ

Điểm sau 2 ván

7. Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

11/5

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

3

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Indonesia

1,5

Trần Tuấn Minh

Malaysia

1

Võ Thị Kim Phụng

Indonesia

1,5

Hoàng Thị Bảo Trâm

Singapore

1,5

16 giờ

Cờ tiêu chuẩn

4

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

 

 

Trần Tuấn Minh

 

 

Võ Thị Kim Phụng

 

 

Hoàng Thị Bảo Trâm

 

 

 

 

 

 

Trao huy chương

 

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

8. Pencak Silat

Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm

11/05

10:00

Biểu diễn đồng đội nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Huyền

 

 

12:15

Biểu diễn tập thể nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Huyền

Vương Thị Bình

 

 

9. Kick boxing

Bắc Ninh

11/5

17:15

FULL CONTACT f -56kg (1/2Final)

Bán kết

Lê Thị Nhi (VIE) vs PIETER DIANDRA_ARIESTA (INA)

 

 

17:30

FULL CONTACT m 51kg(1/2Final)

 

Bán kết

MASDOR MOHAMMAD_RIFDEAN (MAS) vs Huỳnh Văn Tuấn (VIE)

 

 

18:10

LOW KICK f -60kg (1/2Final)

Bán kết

Đinh Thị Hoa (VIE) vs JAITEANG WARAPORN (THA)

 

 

18:40

LOW KICK m -60kg (1/2Final)

 

Bán kết

DAILAY EMMANUEL_CANTORES (PHI) vs Nguyễn Quang Huy (VIE)

 

 

19:20

FULL CONTACT f -65kg (1/2Final)

 

Bán kết

Huỳnh Thị Kim Vàng (VIE) vs YOTAWAN JASITA (THA)

 

 

19:50

LOW KICK m -71kg (1/2Final)

 

Bán kết

THAPPHLI THONGCHAI (THA) vs Kiều Duy Quân (VIE)

 

 

 

Tin đọc nhiều

Kinh tế đô thị cuối tuần