Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 18/5: Chờ tấm HCV từ bắn cung

Hoàng Quân
Chia sẻ

Kinhtedothi - Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục chờ đợi những tấm HCV từ các bộ môn thi đấu chung kết trong ngày 18/5 như: Bắn cung, đấu kiếm, điền kinh, vật, muay...

CHƯƠNG TRÌNH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN TẠI ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á - SEA GAMES 31 TẠI VIỆT NAM

Ngày 18/5/2022

 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Cầu lông

Bắc Giang

18.5

10h00

Bốc thăm 05 nội dung cá nhân

 

 

 

 

BẮN

SÚNG

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

 

18/05

9:00-9:30

10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội

Vòng loại 1

 

 

 

 

 

 

VIETNAM

 

NGUYỄN THANH NAM

 

 

 

 

 

VIETNAM

 

NGUYỄN HUYỀN TRANG

 

 

 

 

 

VIETNAM

 

PHÙNG VIỆT DŨNG

 

 

 

 

 

VIETNAM

 

PHÍ THANH THẢO

 

 

 

 

9:50-10:10

10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội

Vòng loại 2

 

 

 

 

 

9:00-12:00

25m súng ngắn thể thao nữ

 

PHẠM THỊ HÀ

 

 

 

 

 

 

 

TRIỆU THỊ HOA HỒNG

 

 

 

 

 

 

 

BÙI THUÝ THU THUỶ

 

 

 

 

11:00-16:00

Đĩa Bay trap Nữ

Vòng 1

HOÀNG THỊ TUẤT

 

½ Baì

 

 

 

 

 

NGUYỄN THỊ TUYÊT MAI

 

 

 

 

 

 

 

NGUYỄN THỊ HẢI LY

 

 

Bắn Cung

TTHLTTQG Hà Nội

18/5

9h30 -11h30

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nữ

 

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nam

 Tranh huy chương

ĐỖ THỊ ÁNH NGUYỆT

HÀ THỊ NGỌC

NGUYỄN THỊ THANH NHI

 

CHU ĐỨC ANH

NGUYỄN DUY

NÔNG VĂN LINH

 

 

13h00-15h00

Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 1 dây

Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây Nam

Tranh huy chương

NÔNG VĂN LINH; ĐỖ THỊ ÁNH NGUYỆT

 

NÔNG VĂN LINH

 

 

15h30

Trao huy chương

 

 

 

 

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

18/05

14:00

Đối kháng
hạng cân 54KG nam
( S Male Elite – 54kg)

Loại

Huỳnh Hoàng Phi

 

 

Canoeing

 Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

 

10:00

Chung kết

1000 K1 Men Final

Phan Van Loc

 

 

 

10:10

Chung kết

1000 C2 Women Final

 Truong Thi Phuong Nguyen Thi Ngan

 

 

 

10:25

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

 

 

 

10:50

Chung kết

1000 C4 Men Final

 

 

 

 

 

 

 

Pham Hong Quan

Hien Nam

Tran Thanh

Nguyen Quoc Toan

 

 

 

11:00

Chung kết

1000 K4 Men Final

Tran Van Vu

Vo Duy Thanh

Tong Hoang Nam

Tran Van Danh

 

 

 

11:15

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

 

 

Judo

 

 

 

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

18/5

13.00

ĐẾN

15.00

Katame no kata

 

 

 

 

Viet Nam

 

Nguyễn Thùy hải Châu

Mai Thị Bích Trâm

 

 

Viet Nam

 

Trần Lê Phương Nga

Nguyễn Tường Vy

 

 

Kodokan goshin jutsu

 

 

 

 

Viet Nam

 

Trần Quốc Cường

Phan Minh Hạnh

 

 

Viet Nam

 

Nguyễn Cường Thịnh

Hà Minh Minh Đức

 

 

 

 

Đấu kiếm

Cung điền kinh Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

18/5

10:00

Đồng đội nam Kiếm liễu

1/8

Nguyễn Minh Quang

Nguyễn Văn Hải

Phạm Quốc Tài

Cao Minh Duyệt

 

 

 

 

11:00

Đồng đội nữ Kiếm chém

1/4

Bùi Thị Thu Hà

Phùng Thị Khánh Linh

Đỗ Thị Tâm

Phạm Thị Thu Hoài

 

 

 

 

11:00

Đồng đội nam Kiếm liễu

1/4

 

 

 

 

 

12:00

Đồng đội nữ Kiếm chém

Chung kết

 

 

 

ĐIỀN KINH

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Buổi chiều

 

 

 

 

 

 

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

18/05/2022

16:00

100m Nam

Vòng loại 1

Ngần Ngọc Nghĩa

 

 

16:05

Nhảy cao Nam

Chung kết

Vũ Đức Anh

 

 

16:10

100m Nam

Vòng loại 2

Trịnh Viết Tú

 

 

16:15

Ném lao Nữ

Chung kết

Lo Thi Hoang

 

 

16:20

100m Nữ

Vòng loại 1

Hoàng Dư Ý

 

 

16:50

10.000m Nữ

Chung kết

Phạm Thị Hồng Lệ

 

 

 

 

 

Lo Thi Thanh

 

 

17:35

100m Nam

Chung kết

Ngần Ngọc Nghĩa

 

 

 

 

 

Trịnh Viết Tú

 

 

17:45

100m Nữ

Chung kết

Hoàng Dư Ý

 

 

17:50

Trao huy chương Ném lao Nữ

 

 

 

 

18:00

Trao huy chương 10.000m Nữ

 

 

 

 

18:10

4x400m Tiếp sức Nữ

Chung kết

Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc

 

 

18:20

Trao huy chương 100m Nam

 

 

 

 

18:30

Trao huy chương 100m Nữ

 

 

 

 

18:40

4x400m Tiếp sức Nam

Chung kết

Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thao, Quách Công Lịch, Phan Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn

 

 

18:50

Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nữ

 

 

 

 

19:00

Trao huy chương Nhảy cao Nam

 

 

 

 

19:10

Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nam

 

 

 

 

 

 

Boxing

 

 

Nhà Thi đấu Bắc Ninh

 

 

17:00

63 Kg -69 Kg (M69kg)

Vòng loại

TRAN DUC THO

 

 

 

 

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Vòng loại

NGUYEN THI TAM

 

 

 

 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Vòng loại

TRAN THI LINH

 

 

 

 

Trao huy chương

 

 

 

 

 

 

Taekwondo

NHÀ THI ĐẤU TÂY HỒ, HÀ NỘI

18/5

14g – 19g

63kg Nam

 

 

 

 

 

74kg Nam

 

 

 

 

 

53kg Nữ

 

 

 

 

 

57kg Nữ

 

 

 

 

 

73kg Nữ

 

 

 

 

Karate

Nhà thi đấu

TDTT tỉnh Ninh Bình

18/5/2022

09:00

Kata cá nhân nữ

1

Nguyễn Thị Phương

 

 

09:25

Kata cá nhân nam

1

Phạm Minh Đức

 

 

09:50

Kumite cá nhân nữ -50kg

1

Đinh Thị Hương

 

 

10:00

Kumite cá nhân nam -60kg

1

Võ Văn Hiền

 

 

10:35

Kumite cá nhân nam -67kg

1

Đặng Hồng Sơn

 

 

10:55

Kumite cá nhân nữ -61kg

1

Nguyễn Thị Ngoan

 

 

18:05

Trao huy chương

 

 

 

 

Bơi

Cung Thể thao dưới nước

18/5/2022

 

1500m Tự do nữ CK

Chung kết chiều

Võ Thị Mỹ Tiên

 

 

 

 

 

Đặng Ái Mỹ

 

 

9:00-9:02

50m Ếch nam

Loại

Phạm Thanh Bảo

 

 

 

 

 

Lê Trọng Phúc

 

 

9:02-9:06

50m Tự do nữ

Loại

Phạm Thị Vân

 

 

 

 

 

Lê Quỳnh Như

 

 

9:06-9:13

200m Tự do nam

Loại

Hoàng Quý Phước

 

 

 

 

 

Nguyễn Huy Hoàng

 

 

 

400m Hỗn hợp nữ

Chung kết chiều

Nguyễn Thị Nhật Lam

 

 

 

 

 

Phạm Nguyễn Như Ý

 

 

9:13-9:17

200m Hỗn hợp nam

Loại

Trần Hưng Nguyên

 

 

 

 

 

Lê Nguyễn Paul

 

 

9:00 AM

4x100m Hỗn hợp nữ

Loại

 

 

 

18:00-18:20

1500m Tự do nữ CK B

Chung kết

Võ Thị Mỹ Tiên

 

 

 

 

 

Đặng Ái Mỹ

 

 

18:20-18:30

50m Ếch nam

Chung kết

 

 

 

 

 

 

 

 

 

18:30-18:39

50m Tự do nữ

Chung kết

 

 

 

 

 

 

 

 

 

18:39-18:51

200m Tự do nam

Chung kết

 

 

 

 

 

 

 

 

 

18:51-19:05

400m Hỗn hợp nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Nhật Lam

 

 

 

 

 

Phạm Nguyễn Như Ý

 

 

19:05-19:17

200m Hỗn hợp nam

Chung kết

 

 

 

 

 

 

 

 

 

19:17-19:31

4x100m Hỗn hợp nữ

Chung kết

Phạm Thị Vân

 

 

 

 

 

Vũ Thị Phương Anh

 

 

 

 

 

Lê Thị Mỹ Thảo

 

 

 

 

 

Võ Thị Mỹ Tiên

 

 

CỜ VUA

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

18/5

9 giờ

Cờ nhanh

Đồng đội

Ván 1, 2, 3

Lê Quang Liêm

 

 

Trần Tuấn Minh

 

 

Phạm Lê Thảo Nguyên

 

 

Võ Thị Kim Phụng

 

 

16 giờ 00

 

Ván 4, 5

Lê Quang Liêm

 

 

Trần Tuấn Minh

 

 

Phạm Lê Thảo Nguyên

 

 

Võ Thị Kim Phụng

 

 

Cờ tướng

Yên Tử - Quảng Ninh

18/5

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

4

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

 

 

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

4

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

 

 

Bóng đá

Cẩm Phả

Quảng Ninh

18/5

16:00

Nữ

 

Việt Nam - Myanmar

 

 

Hà Nam

18/5

16:00

Futsal

 

Việt Nam - Myanmar

 

 

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

18/5

17:00 -19:00

5x5 nữ

 

Việt Nam - Indonesia

 

 

Cầu mây

Hoàng Mai

18/5

09:00

Đôi nam

Bảng

Việt Nam - Myanmar

 

 

11:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam - Campuchia

 

 

13:00

Đôi nam

Bảng

Lào – Việt Nam

 

 

15:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam – Lào

 

 

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

18/5

10:00

Carom 1 băng

 

Phạm Quốc Tuấn

Nguyễn Trần Thanh Tự

 

 

10:00

Snooker

 

Kiều Thiên Khôi

 

 

18:00

Pool 10 bi

 

Dương Quốc Hoàng

 

 

14:00

Pool 10 bi nữ

 

Huỳnh Thị Ngọc Huyền

 

 

Bi sắt

Trung tâm HL&TĐ TDTT

Hà Nội

18/5

09:00

Bộ ba nam

Vòng loại

Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn

 

 

Bộ ba nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị CẩmDuyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Ánh Lan, Trần Lê Lan Anh

 

 

Quần vợt

Từ Sơn

Bắc Ninh

18/5

Từ 10h

Đôi Nữ

1/16

Fodor CSILLA (VIE) /

Savanna LY NGUYEN (VIE)

 

 

Đơn Nam

1/16

Giang TRINH LINH (VIE)

 

 

Đơn Nữ

1/16

Chanelle VAN NGUYEN (VIE)

 

 

Sau 14:00

Đôi Nam Nữ

1/8

Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)

 

 

Bóng chuyền bãi biển

Quảng Ninh

18/5

09:00

Nữ

 

Việt Nam - Philippines

 

 

14:00

Nam

 

Việt Nam - Philippines

 

 

Bóng chuyền trong nhà

Quảng Ninh

18/5

17:00

Nam

 

Việt Nam - Myanmar

 

 

Bowling

Royal City Hà Nội

18/5

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

 

Phạm Thái Bình

Huỳnh Quốc Sử Bình

Lê Minh Đức

 Lê Lâm Tùng

 

 

13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

 

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền

Hà Diệu Hương

Trần Thu Thủy

 

 

Thể dục nghệ thuật

Cung Thể thao Quần Ngựa

 

10:00-16:30

Vòng Loại Cá nhân

 

Nguyễn Hà My

Ngô Hải Yến