Lịch cắt điện sửa chữa theo kế hoạch Công ty Điện lực Hoàn Kiếm: Từ 08h30 - 16h30: Từ số 5 đến 19 Hạ Hồi; 28 - 36 Quang Trung; 2 – 48; 1 – 37 và 45 Liên Trì; 79 và từ 58 - 86 Trần Quốc Toản; 64 - 76 Nguyễn Du; 53 - 77 Trần Quốc Toản; 24 – 38; 21 - 27 Hạ Hồi; 8 và 18, 7 và 23 Nguyễn Gia Thiều. Từ 09h00 - 17h00: Từ 13 – 27 và 40 Thanh Hà; 4 – 16 và 5 - 17 Nguyễn Thiện Thuật; tập thể 15 Cao Thắng; từ 2 – 16; 3 - 17 ngõ 40 Trần Nhật Duật; từ 1 – 11 và 2 - 38 Thanh Hà; từ 24 - 80 Trần Nhật Duật; từ 1 – 15 và 4 - 16B Ô Quan Chưởng; 5 - 13 Đào Duy Từ; từ 2 – 64 và 39 - 123 Mã Mây; ngõ Phất Lộc; 1 – 35 và 2 - 46 Nguyễn Hữu Huân; Từ 17 -35 và 24 - 36 Hàng Mắm; 2 - 6 và 1 - 5 Lương Ngọc Quyến; từ 2 – 50 và 15 - 41 Đào Duy Từ; 1 - 37 Mã Mây; 1 - 15 Chợ Gạo; Phố Đông Thái; từ 1 – 7 và 2 - 12 Đông Thái; 2 – 54 và 1 - 55 Nguyễn Siêu; từ 82 - 124 Trần Nhật Duật; từ 1 – 21 và 2 - 18 Hàng Chĩnh; từ 43 – 51 và 52 - 68 Đào Duy Từ; từ 1 – 11 và 2 - 14 Ngõ Đào Duy Từ; từ 66 - 106 Mã Mây; từ 2 - 76, 1 - 79 Hàng Buồm; 1 và 2 Tạ Hiền; từ 2 – 8; 48 – 92; 35 - 77 Nguyễn Hữu Huân; 55 - 57 ngõ Nguyễn Hữu Huân; 20 Hàng Tre. Công ty Điện lực Hai Bà Trưng: Từ 7h00 - 15h00: TBA Trại Găng 2A, bao gồm: Từ số 146 - 182 và 151 - 153 ngõ Quỳnh; từ số 70 – 112; từ số 235 - 349 Thanh Nhàn; lô 17 Trại Găng; B3 Trại Găng; tập thể nhà A3, A3b Trại găng; ngõ 88 Thanh Nhàn; từ số 2 – 18; 3 – 21; ngõ 257 Thanh Nhàn. Từ 7h00 - 17h00: TBA Tập thể Lâm Nghiệp, bao gồm: Dãy B1, B2, B3, B4, B5, D1, D2, D3, E1 tập thể Lâm nghiệp; từ số 15 - 45, 22 - 50 ngõ 167 Thanh Nhàn; từ số 15 - 39, 20 - 44 nghách 101 Thanh nhàn; số 153 - 183, 150 - 160 - ngõ Quỳnh; từ 203 - 235 đường Thanh Nhàn. Từ 7h00 - 12h30: TBA Điện lực Hoàng Mai, bao gồm: Mai Động 4 TBA khách hàng Bia Việt Hà; Công ty Cổ phần Xây dựng số 4; May Thăng Long; Nhuộm Thống Nhất; ký túc xá Đại học Xây dựng; Kinh tế Quốc dân 1; Cao học Pháp Việt. TBA 242 Minh Khai: Từ số 242A – 242K Minh Khai; tập thể 242 Minh Khai; UBND phường Minh Khai A1.2; TBA Cty Lắp Máy: Từ 1 – 45 và 2 – 50, ngách 124/1, khu 5 tầng tập thể lắp máy 124 Minh Khai; TBA 124 Minh Khai: Máy 2 (đơn nguyên 2 nhà 21 Tầng 124 Minh Khai; từ 98 – 124 Minh Khai); Máy 1 (đơn nguyên 1 nhà 21 tầng, khu nhà ở và làm việc 124 Minh Khai; từ 134 - 176 Minh Khai); TBA Hợp tác xã Liên Thành: (Phố Đại La lẻ từ số 1 đến số 87, ngõ 35-37 Đại La, toàn bộ ngõ An Sơn; số chẵn từ số 2 đến số 42, ngõ 20 Đại La, ngõ Tân Thịnh); TBA Đại La 1 (Từ số 115- 147 phố Đại La, toàn bộ ngõ Thống nhất, chợ Đồng Tâm, nhà A13 tập thể KTQD; TBA Đại La 2: (phố Đại La số chẵn từ số nhà 44 đến 94, ngõ 44, 52, 62, 66 Đại La; số lẻ từ 89 đến 113; toàn bộ ngõ Tân Lạc, UBND phường Trương Định); TBA Đại La 4: (toàn bộ ngõ Tự Do; từ số nhà 126 -102 ngõ Kiến Thiết; ngõ 124 Đại La; từ số 96 đến 126 Đại La; ngõ Lao Động Đại La; các tổ 45, 46, 47, 48 phường Trương Định; TBA A12 Ngã Tư Vọng; dãy A12 -A15, B1 - B7 và A6, A8, B4b, B4, A1, A4, A5 Tập thể Ngã Tư Vọng; A1, A4, A5, A4B, A5B tập thể Kinh tế Quốc dân; mặt đường Trần Đại Nghĩa; TBA Kinh tế Quốc dân 2; từ ngõ Tự Do đến hết dãy C7 tập thể Kinh tế Quốc dân; cuối ngõ 80 Cột Cờ đến hết tập thể Kinh tế Quốc Dân; từ đầu dãy A3 đến hết tập thể Kinh Tế Quốc Dân; TBA Đồng Tâm 13; ngõ Tự do từ số 96 đến cuối ngõ; ngách 96 ngõ Tự do, khu M tập thể Kinh Tế Quốc Dân. Công ty Điện lực Đống Đa: Từ 7h30 - 15h00: Từ 126 - 142 Hào Nam; 131 - 143 Hào Nam; ngõ 18 và ngõ 20 Vũ Thạnh; 2 - 82 ngõ 44 Hào Nam; cuối ngõ 44 Hào Nam; Công ty thang máy Thăng Long; In Văn hóa phẩm; ngõ 137 Hào Nam; 85 - 127 Hào Nam; ngách 127/23 Hào Nam; ngõ 101 Hào Nam; 127 - 151 Hào Nam; 2 - 60 ngõ 127 Hào Nam; 1- 105 ngõ 217 Hào Nam; Intimex; tập thể Bộ Tư Lệnh Thông tin dãy 2 tầng và ngõ 18 Vũ Thạnh; dãy 5 Tập thể Bộ Tư lệnh Thông tin; A1, A2, A3, A4 Hào Nam, số 8 Vũ Thạnh đến Đình Hào Nam. Công ty Điện lực Thanh Trì: Từ 77h00 - 17h00: 1 phần Thanh Liệt, 1 phần Cầu Bươu, 1 phần đường Phan Trọng Tuệ, Tập thể 103, Khảo sát Thiết kế điện, 1 phần Triều khúc. Công ty Điện lực Hoàng Mai: Từ 7h00 - 7h30: Một phần phường Thịnh Liệt. Từ 7h00 - 16h00: Một phần phường Thịnh Liệt, Hoàng Liệt. Từ 16h00 - 17h00: Một phần phường Thịnh Liệt. Công ty Điện lực Long Biên: Từ 5h00 - 16h00: Qua đường sang ngõ 5 Nguyễn Văn Cừ; ngõ 31/1 đường Long Biên; ngõ 1 gầm cầu Long Biên, từ đầu đường Long Biên đến 99 đường Long Biên; ngõ Hàm Rồng; đường chân đê nhà nghỉ Sao Băng; từ ngõ Hàm Rồng đến ngõ 24 Ngọc Lâm; Nhà nghỉ Nam Hải, số 2 đến số 42 Long Biên 2 và đầu cầu Long Biên xuống ngõ 27 Long Biên 1; từ 27 đến 91 Long Biên 1; ngõ 1A Long Biên 1 Từ 101 đến ngõ 167 đường Long Biên; từ 167 đến 219 đường Long Biên và 14 đến 26 ngõ 2 Long Biên 1 Từ ngõ 27 đến số nhà 30 - 88 Long Biên 1; Từ TBA tới số nhà 28 ngõ 27 Long Biên 1 tới số 56 ngõ 27 Long Biên 1; từ đầu nhà số 2 Long Biên 1 đến 88 Long Biên 1; từ TBA vào ngõ 1 Ngọc Lâm và nhà nghỉ Sao Băng; từ số nhà 1 Ngọc Lâm tới 71 Ngọc Lâm; ngõ 2 Ngọc Lâm; tổ 1 Yên Tân; tổ 14: số 2 đến số 40 ngõ 30 ; số 40 ngõ 30 đến số 21 ngách 2/57 và số 32 đến 66, số 4 đến 28 Hẹn Hò; cấp từ TBA đến cột nhà nghỉ Hẹn Hò; Ánh Hồng cấp từ TBA vào đến cột nhà nghỉ Xanh; TDP3 cấp từ TBA đến hết khu Tập thể công trường 8; Tri Kỷ cấp về ngách 214/7 ngõ 80 đến ngõ 82 Phú Viên, ngõ 71 và 71/6 phố Phú Viên ; từ số nhà 61 đến 65 phố Phú Viên; từ số 90 đến 147 phố Phú Viên; từ số 90 đến 127 phố Phú Viên; từ số 82 đến 125 phố Phú Viên, từ số 22 đến 44 ngõ 22 Phú Viên, từ số 3 đến số 12 và từ số 13 - 63 phố Phú Viên; ngõ 1 phố Phú Viên; Tập thể cầu 12 cấp doanh trại 871; từ nhà số 106 - 120 Phú Viên; ngõ 104, 114, 118, 120 Phú Viên; từ nhà 122 - 128 Phú Viên; ngõ 128 Phú Viên; từ số 2 - 24 ngõ 198 Phú Viên, ngõ 197, ngõ 198/8 Phú Viên, từ số 153 - 171 Phú Viên, ngõ 138 Phú Viên; từ số 173 - 193 Phú Viên; Công ty Việt Tuấn; ngõ 142 Phú Viên; ngõ 142/7 Phú Viên; tập thể 208 Phú Viên; từ số 17 - 83 bờ song; ngách 142/7; Công ty TNHH Hoàng Tùng. Từ 8h00 - 11h00: Lối ra đê; khu đi nhà văn hóa cụm 3; khu dọc đường 21 m. Công ty Điện lực Hoài Đức: Từ 5h30 - 17h00: TBA La tinh 3; Ánh Bình Minh; An Thượng 2; Thanh Quang; Trịnh Bá Mỹ; SaSa; In & Văn hóa phẩm. Từ 5h30 - 17h00: TBA La Phù 1, 2, 3, 5, 6, 7, 8, 9, 10; Hưng Thịnh; Phú Tiến Thành; Tân Hiệp Thành; Đông Lao 1, 2, 3, 4; Cơ khí Việt Mỹ; La Tinh 1, 2; Đồng Nhân 1, 2, 3; Bơm Yên Nghĩa Lịch cắt điện điều tiết: Không có